ยินดีต้อนรับเข้าสู่ THG THAILAND
เว็บบอร์ดโรลเพลย์ Hunger game ที่จะนำพาท่านเป็นหนี่งใน 12 เขต ในพาเน็ม หรือจะ ร่วมพูดคุย แลกเปลี่ยน เกี่ยวกับหนังสือ และภาพยนตร์ได้ที่นี่

ส่วน สมาชิกใหม่ท่านใดที่ยังไม่ได้ทำบัตรประชาชน โปรดเข้าไปทำบัตรประชาชนได้ที่ "ห้องรายงานตัว และสุ่มเลือกเขต" ค่ะ



 
homepageบ้านCalendarGalleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประกาศจากทางเว็บมาสเตอร์ขอให้สมาชิกที่เข้ามาใหม่ หลังจากสมัครสมาชิกแล้วทำการรายงานตัวและสุ่มเลือกเขตได้ที่ "ห้องรายงานตัวและสุ่มเลือกเขต"

แจ้งจากทางระบบ
ประกาศจากเว็บมาสเตอร์
เว็บมาสเตอร์กำลังก่อสร้าง อาจมีบางส่วนที่ยังไม่สมบูรณ์ ทางเราจะเร่งทำให้เสร็จโดยเร็วที่สุด.

สนใจอยากร่วมเป็นผู้ดูแลกับเรา กรุณาส่งข้อความมาที่แอดมิน
Your story

อัพเดทเรื่องราวของคุณให้เพื่อนๆได้อ่าน เพียงเขียนไดอารี่บอกเล่าเรื่องราวที่เขตของตัวเอง หรือจะอัพเดทสถานะว่าตอนนี้คุณกำลังทำอะไรอยู่ที่นั่น

แล้วชีวิตของคุณ คาแรคเตอร์ของคุณ ก็จะน่าสนใจยิ่งขึ้น!

(ทำได้ในเขตของตัวเองเท่านั้น)
สปอนเซอร์
สปอนเซอร์ผู้ให้การสนับสนุนรายการมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา

ใช้ทาแผลไฟไหม้ ฆ่าเชื้อ
Spile
เจาะที่ต้นไม้เพื่อดื่มน้ำ
ถุงยังชีพ
รวมสิ่งที่จำเป็นยามฉุกเฉิน

สนใจเข้าร่วมเป็นสปอนเซอร์ โปรดติดต่อทางเว็บไซต์

      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Sat 01 Dec 2018
 
Sun 02 Dec 2018
 
Mon 03 Dec 2018
 
Tue 04 Dec 2018
 
Wed 05 Dec 2018
 
Thu 06 Dec 2018
 
Fri 07 Dec 2018
 
Sat 08 Dec 2018
 
Sun 09 Dec 2018
 
Mon 10 Dec 2018
 
Tue 11 Dec 2018
 
Wed 12 Dec 2018
 
Thu 13 Dec 2018
 
Fri 14 Dec 2018
 
Sat 15 Dec 2018
 
Sun 16 Dec 2018
 
Mon 17 Dec 2018
 
Tue 18 Dec 2018
 
Wed 19 Dec 2018
 
Thu 20 Dec 2018
 
Fri 21 Dec 2018
 
Sat 22 Dec 2018
 
Sun 23 Dec 2018
 
Mon 24 Dec 2018
 
Tue 25 Dec 2018
 
Wed 26 Dec 2018
 
Thu 27 Dec 2018
 
Fri 28 Dec 2018
 
Sat 29 Dec 2018
 
Sun 30 Dec 2018
 
Mon 31 Dec 2018